Thông tin sản phẩm | Nơi bán | Thông số kỹ thuật | Đánh giá
Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
651.000₫ Xem ngay

INTEL Mô-đun Đa Cực Âm 10G 850nm FTLX8571D3BCV-IT 10G

Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
Bộ thu sóng Wifiyidu99on.vn No Brand
Giá tốt nhất tại: shopee shopee.vn
651.000₫
Phương Thức Thanh Toán

➤ Quy chế bảo hành & đổi trả tại shopee shopee.vn

Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...
NHẬN VOUCHER TỚI NƠI BÁN

Xem giá trên sàn TMĐT

Nhà cung cấp sản phẩm

9.6 Tổng điểm

Thời gian hoạt động 2021-07-27

yidu99on.vn

Gian hàng uy tín

6% Đánh giá uy tín
57% Phản hồi lại
96% Giao đúng hạn
Xem thông tin shop bán

Thông tin mô tả ngắn

Mô-đun đa chế độ Intel (Intel) FTLX8571D3BCV-IT 10G 850nm Mô-đun 10G Thông số sản phẩm Thương hiệu: Intel Intel Chế độ gói: SFP + Tên sản phẩm: FTLX8571D3BCV-it Tốc độ truyền: 10G Loại truyền: sợi đa chế độ Điện áp hoạt động: 3.3V Bước sóng truyền: 850nm Giao diện: Giao diện PCI-E Công suất truyền: (-7-0) dBm Nhiệt độ hoạt động: -20° C ~ 75° C Đọc chi tiết

Ở đâu bán INTEL Mô-đun Đa Cực Âm 10G 850nm FTLX8571D3BCV-IT 10G giá rẻ nhất?

+ Hiện tại HangMayTinh.com là đơn vị báo giá cung cấp thông tin sản phẩm linh kiện máy tính tốt nhất thị trường, Chúng tôi tổng hợp sản phẩm chất lượng giảm giá, Khuyến mại gửi tới khách hàng những lựa chọn tốt nhất. Hàng Máy Tính đang hợp tác với sàn TMĐT Lazada, Shopee, TiKi, SenDo Việt Nam tiếp thị sản phẩm và đánh giá sự uy tín của người bán không trực tiếp bán hàng.

+ Hãy Đặt hàng INTEL Mô-đun Đa Cực Âm 10G 850nm FTLX8571D3BCV-IT 10G qua Website trung gian Lazada, Shopee, Tiki hoặc Sendo... bằng cách kéo lên trên và chọn "Tới Nơi Bán" để được trải nghiệm mua hàng online giá ưu đãi nhất.

+ Quyền lợi khi mua INTEL Mô-đun Đa Cực Âm 10G 850nm FTLX8571D3BCV-IT 10G Online:
  • Mua hàng tại nhà & Thanh toán khi nhận hàng
  • Sử dụng Mã Giảm Giá để mua hàng rẻ hơn
  • Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
  • Lựa chọn nhà vận chuyển giá rẻ, giao hàng đúng hạn, đảm bảo, uy tín nhất.
  • Thủ tục đổi trả dễ dàng
  • Sản phẩm được bảo hành dài hạn.
  • Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp
Lên trên ↑

Mua hàng từ nhà cung cấp yidu99on.vn có uy tín không?

9.6
Thời gian hoạt động bán hàng Online
2021-07-27
Đánh giá uy tín
6%
Trả lời các câu hỏi của khách hàng
57%
Giao hàng đúng hạn
96%
+ Gian Hàng yidu99on.vn:
  • Đánh giá uy tín đạt điểm 6% / 100%
  • Thời gian hoạt động bán hàng đã trên 2021-07-27
  • Tỉ lệ phản hồi trả lời khách hàng 57%
  • Giao hàng đúng hạn 96%
- Đánh giá tổng quát:
  • Với chỉ số uy tín cao đạt trên 5 Điểm bạn hoàn toàn có thể yên tâm mua hàng vì nhà cung cấp này khá là uy tín.
  • Với một số người bán có chỉ số uy tín thấp hoặc chưa có Xếp hạng. Xin hãy liên hệ với họ trước và thỏa thuận mua bán đôi bên.
Lên trên ↑

Thông số kỹ thuật INTEL Mô-đun Đa Cực Âm 10G 850nm FTLX8571D3BCV-IT 10G

Hạn bảo hành 6 tháng
Loại bảo hành Bảo hành nhà sản xuất
Lên trên ↑

🎁 Giá Khuyến Mại: 651.000đ
🎁 Thương hiệu: No Brand
✅ Nhà phân phối sản phẩm yidu99on.vn shopeevn đưa ra giá sản phẩm là 651.000đ. Gian hàng yidu99on.vn được đánh giá uy tín 💯 chất lượng 💯 Giao hàng đúng hạn 💯 giá cực tốt trên shopeevn ✅ Nhà cung cấp yidu99on.vn đang giảm giá cực sốc tại shopeevn cam kết 💯 Chính hãng 💯 Ship toàn quốc 💯 Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
✅ Sku: ID-MTg0MDk4Mjg2NTE=

🎁 Thông tin nổi bật:

Mô-đun đa chế độ Intel (Intel) FTLX8571D3BCV-IT 10G 850nm Mô-đun 10G Thông số sản phẩm Thương hiệu: Intel Intel Chế độ gói: SFP + Tên sản phẩm: FTLX8571D3BCV-it Tốc độ truyền: 10G Loại truyền: sợi đa chế độ Điện áp hoạt động: 3.3V Bước sóng truyền: 850nm Giao diện: Giao diện PCI-E Công suất truyền: (-7-0) dBm Nhiệt độ hoạt động: -20° C ~ 75° C

#yidu99on.vn #No Brand #shopeevn #hangmaytinh.com #hanggiamgia #websosanh #sosanhgia

×
GIẢM GIÁ THÀNH CÔNG!
Bán Máy Tính