Thông tin sản phẩm | Nơi bán | Thông số kỹ thuật | Đánh giá
Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
341.000₫ 647.900₫ Xem ngay

Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB – 25KM convert quang single mode 10/100Mbs

Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
SwitchPhụ_Kiện_360 OEM
Giá tốt nhất tại: lazada lazada.vn
341.000₫ 647.900₫

KHUYẾN MẠI -47%

Tiết kiệm ngay 306.900₫
Phương Thức Thanh Toán

➤ Quy chế bảo hành & đổi trả tại lazada lazada.vn

Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...
NHẬN VOUCHER TỚI NƠI BÁN

Xem giá trên sàn TMĐT

Nhà cung cấp sản phẩm

Tổng điểm

Thời gian hoạt động

Phụ_Kiện_360

Gian hàng uy tín

92% Đánh giá uy tín
100% Phản hồi lại
100% Giao đúng hạn
Xem thông tin shop bán

Thông tin mô tả ngắn

Converter quang single mode chuẩn A : TX-1310nm và RX-1550nmTốc độ Ethernet : 100Mbps ( Cat5 hoặc Cat6)Bước Sóng : Transmitted (truyền)là 1310nm, Received (nhận) là 1550nmKhoãng cách truyền tải quang tối đa : 25KMGiao tiếp quang : 1 cổngSCLoại sợi quang sử dụng: single modeĐiện áp hoạt động : 5VDC Đọc chi tiết

Ở đâu bán Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB - 25KM convert quang single mode 10/100Mbs giá rẻ nhất?

+ Hiện tại HangMayTinh.com là đơn vị báo giá cung cấp thông tin sản phẩm linh kiện máy tính tốt nhất thị trường, Chúng tôi tổng hợp sản phẩm chất lượng giảm giá, Khuyến mại gửi tới khách hàng những lựa chọn tốt nhất. Hàng Máy Tính đang hợp tác với sàn TMĐT Lazada, Shopee, TiKi, SenDo Việt Nam tiếp thị sản phẩm và đánh giá sự uy tín của người bán không trực tiếp bán hàng.

+ Hãy Đặt hàng Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB - 25KM convert quang single mode 10/100Mbs qua Website trung gian Lazada, Shopee, Tiki hoặc Sendo... bằng cách kéo lên trên và chọn "Tới Nơi Bán" để được trải nghiệm mua hàng online giá ưu đãi nhất.

+ Quyền lợi khi mua Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB - 25KM convert quang single mode 10/100Mbs Online:
  • Mua hàng tại nhà & Thanh toán khi nhận hàng
  • Sử dụng Mã Giảm Giá để mua hàng rẻ hơn
  • Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
  • Lựa chọn nhà vận chuyển giá rẻ, giao hàng đúng hạn, đảm bảo, uy tín nhất.
  • Thủ tục đổi trả dễ dàng
  • Sản phẩm được bảo hành dài hạn.
  • Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp
Lên trên ↑

Mua hàng từ nhà cung cấp Phụ_Kiện_360 có uy tín không?

0
Thời gian hoạt động bán hàng Online
Đánh giá uy tín
92%
Trả lời các câu hỏi của khách hàng
100%
Giao hàng đúng hạn
100%
+ Gian Hàng Phụ_Kiện_360:
  • Đánh giá uy tín đạt điểm 92% / 100%
  • Thời gian hoạt động bán hàng đã trên
  • Tỉ lệ phản hồi trả lời khách hàng 100%
  • Giao hàng đúng hạn 100%
- Đánh giá tổng quát:
  • Với chỉ số uy tín cao đạt trên 5 Điểm bạn hoàn toàn có thể yên tâm mua hàng vì nhà cung cấp này khá là uy tín.
  • Với một số người bán có chỉ số uy tín thấp hoặc chưa có Xếp hạng. Xin hãy liên hệ với họ trước và thỏa thuận mua bán đôi bên.
Lên trên ↑

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB - 25KM convert quang single mode 10/100Mbs

SKU HMT488214643
Lên trên ↑

Phản hồi khách hàng về sản phẩm: Bộ chuyển đổi Cáp Quang sang LAN RJ45 HT 3100AB - 25KM convert quang single mode 10/100Mbs

Hàng chất lượng nha Đúng hàng mới luôn.
Mùa dịch mà giao hàng cũng nhanh nhưng hàng hoá về đến bị móp từ hộp đến thiết bị bên trong.hơi buồn May là sử dụng vẫn ok ko bị ảnh hưởng gì đến chất lượng. Tốc độ100base tổng 360k giá hơi bị cao nha shop.
Lên trên ↑

🎁 Giá Khuyến Mại: 341.000đ
🎁 Thương hiệu: OEM
✅ Nhà phân phối sản phẩm Phụ_Kiện_360 lazada đưa ra giá sản phẩm là 341.000đ. Gian hàng Phụ_Kiện_360 được đánh giá uy tín 💯 chất lượng 💯 Giao hàng đúng hạn 💯 giá cực tốt trên lazada ✅ Nhà cung cấp Phụ_Kiện_360 đang giảm giá cực sốc tại lazada cam kết 💯 Chính hãng 💯 Ship toàn quốc 💯 Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
✅ Sku: NDg4MjE0NjQz

🎁 Thông tin nổi bật:

Converter quang single mode chuẩn A : TX-1310nm và RX-1550nmTốc độ Ethernet : 100Mbps ( Cat5 hoặc Cat6)Bước Sóng : Transmitted (truyền)là 1310nm, Received (nhận) là 1550nmKhoãng cách truyền tải quang tối đa : 25KMGiao tiếp quang : 1 cổngSCLoại sợi quang sử dụng: single modeĐiện áp hoạt động : 5VDC

#Phụ_Kiện_360 #OEM #lazada #hangmaytinh.com #hanggiamgia #websosanh #sosanhgia

-12% Thiết bị cân bằng tải TPLink TL-R480T+
970.000₫ 1.100.000₫

Thiết bị cân bằng tải TPLink TL-R480T+

×
GIẢM GIÁ THÀNH CÔNG!
Bán Máy Tính